DEM-211

100Base-FX SFP Transceiver (Multimode 1310nm) – 2km

DEM-211

100Base-FX SFP Transceiver (Multimode 1310nm) - 2km

D-Link DEM-211 100BASE-FX Multimode LC SFP Transceiver ให้โซลูชันที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับแอ็พพลิเคชันการสื่อสารข้อมูลออพติคอลแบบอนุกรม. DEM-211 มีช่องเชื่อมต่อแบบ duplex LC และมีการเชื่อมต่อแบบ IEEE 802.3u...

D-Link DEM-211 100BASE-FX Multimode LC SFP Transceiver ให้โซลูชันที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับแอ็พพลิเคชันการสื่อสารข้อมูลออพติคอลแบบอนุกรม. DEM-211 มีช่องเชื่อมต่อแบบ duplex LC และมีการเชื่อมต่อแบบ IEEE 802.3u ได้ถึง 100Mbps ในโหมด half-duplex (โหมด full-duplex 200Mbps) สำหรับการใช้งานสายไฟเบอร์

ตัวรับส่งข้อมูลแบบรวมสูงของ D-Link ให้ประสิทธิภาพในการกระวนกระวายใจต่ำสำหรับการสนับสนุนการเชื่อมต่อแบบ optical optical โดยไม่มีการย่อยสลาย DEM-211 ประสิทธิภาพสูงช่วยให้สามารถถ่ายโอนข้อมูลได้อย่างน่าเชื่อถือในระยะสั้นระยะกลางและระยะไกลสำหรับการสร้างโรงงานมหาวิทยาลัยและเครือข่ายเมืองหลวง.เมื่อสวิทช์สองตัวเชื่อมต่อเข้าด้วยกันโดยใช้ตัวรับส่งสัญญาณ DEM-211 ที่ปลายทั้งสองข้างคุณสามารถบรรลุความเร็วในการเชื่อมต่อได้ถึง 155Mbps DEM-211 ช่วยให้คุณสามารถเชื่อมต่อกับ Fiber Optic 100BASE-FX SFP บนพอร์ต SFP Gigabit combo สำหรับสวิทช์ D-Link *

* เครื่องรับส่งสัญญาณนี้เชื่อมต่อกับสวิตช์ที่เข้ากันได้ซึ่งได้รับการสนับสนุนซึ่งรวมถึง DES-1228, DES-1228P, DES-3252P, DES-3228PA, DES-1252 และ DGS-3612G

close