DMC-805G

1000Base-TX to 1000Base SFP Media Converter

DMC-805G

1000Base-TX to 1000Base SFP Media Converter

ตัวแปลงสัญญาณนี้แปลงสัญญาณไฟเบอร์ 1000BASE-T เป็นสัญญาณไฟเบอร์แบบหลายโหมด / โหมด 1000BASE-SX / LX แบบ single-mode / single-mode

ตัวแปลงสัญญาณนี้แปลงสัญญาณไฟเบอร์ 1000BASE-T เป็นสัญญาณไฟเบอร์แบบหลายโหมด / โหมด 1000BASE-SX / LX แบบ single-mode / single-mode ระยะทางสายไฟเบอร์สูงสุดคือ 550 เมตรสำหรับ 1000BASE-SX * และ 20 กม. สำหรับ 1000BASE-LX มีพอร์ตคู่บิด RJ-45 1 พอร์ตและพอร์ต SFP 1 พอร์ต (mini GBIC).

close