DMC-810SC

1000Base-T to 1000Base-LX Media Converter (Singlemode 1300nm) – 10km

DMC-810SC

1000Base-T to 1000Base-LX Media Converter (Singlemode 1300nm) - 10km

DMC-810SC แปลงสัญญาณ 1000BASE-T Gigabit twisted-pair ให้เป็นสัญญาณไฟเบอร์แบบ 1000BASE-LX Gigabit แบบ single-mode ระยะทางสายไฟเบอร์สูงสุดคือ 10 กม. มีพอร์ต RJ-45 1 พอร์ตและพอร์ตขนาน 1 ช่อง (ขั้วต่อขั้วต่อ SC)

ตัวแปลงสื่อนี้สามารถใช้งานได้เองหรือติดตั้งในแชสซีและแปลงสัญญาณระหว่าง 1000BASE-T Gigabit twisted-pair กับ 1000BASE-LX Gigabit single-mode fiber signals

DMC-810SC แปลงสัญญาณ 1000BASE-T Gigabit twisted-pair ให้เป็นสัญญาณไฟเบอร์แบบ 1000BASE-LX Gigabit แบบ single-mode ระยะทางสายไฟเบอร์สูงสุดคือ 10 กม. มีพอร์ต RJ-45 1 พอร์ตและพอร์ตขนาน 1 ช่อง (ขั้วต่อขั้วต่อ SC)

DMC-700SC สามารถใช้เป็นอุปกรณ์แบบสแตนด์อโลนหรือเป็นโมดูลที่ติดตั้งในแชสซี DMC-1000 ตัวแปลงสื่ออยู่ในกล่องโลหะที่เป็นของแข็งและมาพร้อมกับไฟ LED แสดงสถานะและอะแดปเตอร์ไฟ AC ภายนอก.หากคุณติดตั้งไว้ในโครงเครื่อง DMC-1000 ให้ถอดโครงโลหะออกและเลื่อนแผงวงจรพีซีเข้าไปในช่องเปิดในโครงเครื่อง ในแอ็พพลิเคชันนี้แชสซีจะให้พลังงานสำหรับตัวแปลงสื่อภายในทั้งหมดและตัวแปลงไฟ AC ภายนอกของตัวแปลงสื่อจะไม่จำเป็น.

24 x 7 Technical Hotline :

6501 4200

Mon-Sun 9am - 6pm
Chinese  Bahasa 9am-6pm (M-F)
MY : 1800-88-2880
ID : 0800-14014-97
PH :1800-1-888-3565
TH : 66-2661 7997
close