DEM-310GT

1000Base-LX SFP Transceiver (Singlemode 1310nm) – 10km

DEM-310GT

1000Base-LX SFP Transceiver (Singlemode 1310nm) - 10km

- พอร์ต 1000BASE-LX (มาตรฐาน IEEE 802.3z)
– ขั้วต่อ Duplex LC
– การดำเนินการแบบดูเพล็กซ์
รองรับการควบคุมการไหลแบบ 802.3x
– ประเภทไฟเบอร์: ไฟเบอร์แบบ single-mode ขนาด 9um ขึ้นไป 10 กม
– ความยาวของคลื่น: 1310nm
– รองรับเพาเวอร์: 3.3V
– งบประมาณด้านพลังงาน: 10.5dB
– เสียบปลั๊กได้
– ผลิตภัณฑ์เลเซอร์ชั้นหนึ่งเป็นไปตามมาตรฐาน EN 60825-1
– ตัวบ่งชี้การตรวจจับสัญญาณ TTL
– ตู้โลหะสำหรับลด EMI

แบบฟอร์ม Small Pluggable (SFP)

ตัวรับส่งสัญญาณเหล่านี้ใช้แพคเกจ SFP (Small Form Pluggable) มาตรฐานอุตสาหกรรม พวกเขาเลื่อนลงในช่อง GBIC ขนาดเล็กของอุปกรณ์ Gigabit. พวกเขาให้การขยายสัญญาณที่จำเป็นสำหรับข้อมูลที่จะส่งไปยังสายเคเบิลเครือข่ายจากพอร์ตและในทางกลับกันสำหรับพอร์ตที่จะรับข้อมูลจากสายเคเบิลเครือข่าย.

Hot Swappable

ตัวรับส่งข้อมูลแบบ D-Link Mini GBIC ทั้งหมดสามารถถอดออกได้แบบ hot-swappable คุณสามารถถอดหรือเปลี่ยนเครื่องรับส่งสัญญาณ GBIC ด้วยระบบเปิดเครื่อง อนุญาตให้โมดูลและมินิ GBICs เพิ่มหรือเปลี่ยนโดยไม่รบกวนเครือข่าย.

แอพพลิเคชัน

การใช้งานของตัวรับส่งข้อมูลแบบไฟเบอร์ ได้แก่ การกระจายข้อมูลแบบหลายโปรเซสเซอร์การโอนย้ายแบบ I / O ความเร็วสูงของ Gigabit, แอพพลิเคชันขยายบัสและการขยายช่องสัญญาณ / การจัดเก็บข้อมูล.

close